- Biến tần ihtek S1-4T0015-B 1.5Kw 380V
- Mã sản phẩm: S1-4T0015-B
+ Mã sản phẩm: S1-4T0015-B
+ Công suất: 1.5kW (2HP), Điện áp vào/ra: 3P 380V.
+ Xuất xứ: Trung Quốc
+ Thời gian bảo hành: +18 tháng.
- Giá: 2.700.000 vnđ
- THÔNG TIN SẢN PHẨM
- Đặc tính kỹ thuật
- Ứng dụng
Tổng quan về Biến tần IHTEK S1-4T0015-B:
GIỚI THIỆU:
Đặc điểm kỹ thuật của máy biến tần iHTEK S1:
Đặc tính kỹ thuật |
Thông số |
Nguồn điện vào |
Điện áp ngõ vào |
2S: 200 ~ 240 4T : 380 ~ 480 |
Tần số ngõ vào (Hz) |
48 ~ 62 Hz |
Nguồn điện ra |
Điện áp ngõ ra tối đa |
0V ~ UINPUT |
Đặc tính điều khiển |
Tần số ngõ ra (Hz) |
1 ~ 15kHz |
Chế độ điều khiển |
V/F control, open loop vector control (SVC) |
Loại động cơ |
Động cơ không đồng bộ |
Torque khởi động |
0.5Hz:100%,1Hz:150%(SVC) |
Khả năng quá tải |
150% trong 60s(±5%), 180% trong 3s |
Terminal |
Ngõ vào số |
DI1…DI6 |
Ngõ vào xung tốc độ cao |
DI6 : tần số lớn nhất 50kHz |
Ngõ vào Analog |
AI1 : 0-10V/ 0-20mA AI2 : 0-10V |
Ngõ ra Analog |
AO1: 0-10V/ 0-20mA AO2 : 0-10V |
Ngõ ra số |
TA-TB, TA-TC |
Chức năng bảo vệ |
Chức năng khác |
Làm mát |
Làm mát thông qua cửa thoát khí |
Bàn phím nối dài |
IP |
IP20 |
Gắn điện trở xả |
Có thể gắn điện trở xả |
Nhiệt độ làm việc |
Truyền thông |
RS485 |
Hình ảnh thực tế Biến tần IHTEK S1-4T0015-B:
Cách lựa chọn Biến tần iHTEK S1:
Mã sản phẩm |
Công suất động cơ |
Dòng điện ngõ ra định mức |
Kích thước HxWxD |
kW |
HP |
A |
mm |
Biến tần S1 1 pha 220VAC |
0.4 |
182.5×81.5×145 |
0.75 |
182.5×81.5×145 |
1.5 |
2.2 |
200x100x145 |
4.0 |
240x110x158 |
Biến tần S1 3 pha 380 VAC |
0.75 |
1.5 |
2.2 |
4.0 |
200x100x145 |
5.5 |
240x110x158 |
7.5 |
==> S1 là dòng sản phẩm S1
==> 2S: Vào 1P 220V ra 3P220, 4T: Vào/ra 3P 380V
==>0007: Công suất 750w
==> - B là dòng tiêu chuẩn của sản phẩm
Tài liệu kỹ thuật của Biến tần iHTEK S1:
+ Catalogue dòng S1:
+ Hướng dẫn cài đặt Biến tần dòng S1:
MỌI THÔNG TIN XIN VUI LÒNG LIÊN HỆ
Hotline: 0902 590 312 (Mr. Hiến)
Văn phòng công ty: 79/36A Đường số 4, KP.7, P. Bình Hưng Hòa, Q. Bình Tân, TP. Hồ Chí Minh
Email: trandinhhhien128@gmail.com
Website: https://tudonghk.com/ và https://www.bientansg.vn/
Thông số |
Nguồn điện vào |
Điện áp ngõ vào |
2S: 200 ~ 240 4T : 380 ~ 480 |
Tần số ngõ vào (Hz) |
48 ~ 62 Hz |
Nguồn điện ra |
Điện áp ngõ ra tối đa |
0V ~ UINPUT |
Đặc tính điều khiển |
Tần số ngõ ra (Hz) |
1 ~ 15kHz |
Chế độ điều khiển |
Loại động cơ |
Động cơ không đồng bộ |
Torque khởi động |
0.5Hz:100%,1Hz:150%(SVC) |
Khả năng quá tải |
Terminal |
Ngõ vào số |
DI1…DI6 |
Ngõ vào xung tốc độ cao |
DI6 : tần số lớn nhất 50kHz |