  • Biến tần ihtek S1-4T0015-B 1.5Kw 380V
  • Mã sản phẩm: S1-4T0015-B
  • + Mã sản phẩm: S1-4T0015-B
    + Công suất: 1.5kW (2HP), Điện áp vào/ra: 3P 380V.
    + Xuất xứ: Trung Quốc
    + Thời gian bảo hành: +18 tháng.
  • Giá: 2.700.000 vnđ
  • THÔNG TIN SẢN PHẨM
  • Đặc tính kỹ thuật
  • Ứng dụng
Tổng quan về Biến tần IHTEK S1-4T0015-B:
GIỚI THIỆU:
Đặc điểm kỹ thuật của máy biến tần iHTEK S1:
Đặc tính kỹ thuật
Thông số
Nguồn điện vào
Điện áp ngõ vào
2S: 200 ~ 240
4T : 380 ~ 480
Tần số ngõ vào (Hz)
48 ~ 62 Hz
Nguồn điện ra
Điện áp ngõ ra tối đa
0V ~ UINPUT
Đặc tính điều khiển
Tần số ngõ ra (Hz)
1 ~ 15kHz
Chế độ điều khiển
V/F control, open loop vector control (SVC)
Loại động cơ
Động cơ không đồng bộ
Torque khởi động
0.5Hz:100%,1Hz:150%(SVC)
Khả năng quá tải
150% trong 60s(±5%), 180% trong 3s
Terminal
Ngõ vào số
DI1…DI6
Ngõ vào xung tốc độ cao
DI6 : tần số lớn nhất 50kHz
Ngõ vào Analog
AI1 : 0-10V/ 0-20mA
AI2 : 0-10V
Ngõ ra Analog
AO1: 0-10V/ 0-20mA
AO2 : 0-10V
Ngõ ra số
TA-TB, TA-TC
Chức năng bảo vệ
Chức năng khác
Làm mát
Làm mát thông qua cửa thoát khí
Bàn phím nối dài
IP
IP20
Gắn điện trở xả
Có thể gắn điện trở xả
Nhiệt độ làm việc
Truyền thông
RS485
Hình ảnh thực tế Biến tần IHTEK S1-4T0015-B:
Cách lựa chọn Biến tần iHTEK S1:
Mã sản phẩm
Công suất động cơ
Dòng điện ngõ ra định mức
Kích thước HxWxD
kW
HP
A
mm
Biến tần S1 1 pha 220VAC
– Ngõ vào: 220V, 50/60Hz (điện áp cho phép từ 200-240V)
– Ngõ ra: 0V ~ Uinput