- Biến tần Shihlin 0.4KW 3P 380V SS2-043-0.4K
- Mã sản phẩm: SS2-043-0.4K
Biến tần Shihlin SS2 3 Pha 380-480VAC
Biến tần SS2-043-0.4K
- Ngõ vào: 3 pha AC 380-480V, 50/60Hz
- Ngõ ra: 3 pha AC 380-480V
- Khả năng quá tải: 150% trong 60s, 200% trong 1s
- Công suất động cơ: 0.4KW - 1/2HP ...
- Giá: Liên hệ
- THÔNG TIN SẢN PHẨM
- Đặc tính kỹ thuật
- Ứng dụng
Tổng quan về Biến tần Shihlin SS2-043-0.4K:
Thông số kỹ thuật:
- Ngõ vào: 3 pha AC 380V
- Ngõ ra: 3 pha AC 380V
- Dòng điện In: 2.6A
- Kích thước (H*W*D): 174*80*134
- Khối lượng: 1.2 kg
- Xuất xứ: Shihlin - Đài Loan
Sản phẩm cùng loai:
Bảng thông số kỹ thuật chi tiết SS2-043-0.4K:
Công suất |
0.4kW 0.5HP |
Điện áp nguồn cấp |
3 pha AC 380-480V, 50/60Hz |
Dòng đầu ra định mức |
2.6A |
Loại động cơ điều khiển |
Động cơ IM |
Phương pháp điều khiển |
Dải tần số đầu ra |
Từ 0.1 đến 650Hz |