  • Biến tần Shihlin 3.7Kw 3P 220V SS2-023-3.7K
  • Mã sản phẩm: SS2-023-3.7K
  • Mã sản phẩm: SS2-023-3.7K
    Công suất: 3.7kW
    Điện áp vào: 3 pha AC 200-240V
    Điện áp ra: 3 pha AC 200-240V
    Quốc gia : Đài Loan
    Thời gian bảo hành: 12 tháng
  • Giá: Liên hệ
  • THÔNG TIN SẢN PHẨM
  • Đặc tính kỹ thuật
  • Ứng dụng
Tổng quan về Biến tần Shihlin SS2-023-3.7K:
Thông số kỹ thuật:
- Ngõ vào: 3 pha AC 220V
- Ngõ ra: 3 pha AC 220V
- Khả năng quá tải: 150% trong 60s, 200% trong 1s